นักเรียน
|
รางวัลระดับชาติ
|
|
เด็กชายจิรเดช พรมอ่อน
เด็กชายวีรวิชญ์ ศรีวงศ์ตระกูล
เด็กชายภควัต อ่อนสำอาง
|
ชนะเลิศ การแข่งขันหุ่นยนต์เยาวชนไทย ประเภทหุ่นยนต์อัตโนมัติ ระดับประถมศึกษา
|
สสวท. ร่วมกับชมรมครูหุ่นยนต์ไทย และศูนย์การค้าเซียร์รังสิต
|
นักเรียน
|
รางวัลระดับชาติ
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ ๖๓
|
|
เด็กหญิงวรรณษา มาลัยกุล
|
รางวัลเหรียญทองชนะเลิศ เดี่ยวดนตรีไทย จะเข้
|
สพฐ.
|
เด็กชายภูธเนศ คล้ายสมมุติ
|
รางวัลเหรียญทองรองชนะเลิศอันดับ ๑ เดี่ยวดนตรีไทย ซออู้
|
สพฐ.
|
เด็กหญิงธีรภัทราพร
งามนิธิจารุเมธี
|
รางวัลเหรียญทองรองชนะเลิศอันดับ ๒เดี่ยวดนตรีไทย ขับรองเพลงไทย
|
สพฐ.
|
เด็กหญิงวิภาวี นิ่มจำนงค์
|
รางวัลเหรียญทอง เดี่ยวดนตรีไทย ซอด้วง
|
สพฐ.
|
เด็กชายภูธเนศ คล้ายสมมุติ
เด็กหญิงพิมพ์พิชญา แก้วแสง
เด็กหญิงวรรณษา มาลัยกุล
เด็กหญิงนันทวิภา แก้วพินิจ
เด็กหญิงธีรภัทราพร งามนิธิจารุเมธี
เด็กหญิงสิรินดา วนิชไพบูลย์
เด็กหญิงวิภาวี นิ่มจำนงค์
เด็กชายธนภูมิ สนจันทา
เด็กชายคมกฤษฏ์ อยู่ศรี
|
รางวัลเหรียญทองรองชนะเลิศอันดับ ๑ การบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม
|
สพฐ.
|
เด็กชายภูธเนศ คล้ายสมมุติ
เด็กหญิงพิมพ์พิชญา แก้วแสง
เด็กหญิงวรรณษา มาลัยกุล
เด็กหญิงนันทวิภา แก้วพินิจ
เด็กหญิงธีรภัทราพร งามนิธิจารุเมธี
เด็กหญิงสิรินดา วนิชไพบูลย์
เด็กหญิงวิภาวี นิ่มจำนงค์
เด็กชายธนภูมิ สนจันทา
เด็กชายคมกฤษฏ์ อยู่ศรี
เด็กหญิงนริศรา อ่ำทิม
เด็กหญิงณัฐวรรณ เวียงวงษ์
เด็กหญิงสมรักษ์ บางประเสริฐ
เด็กหญิงศศิวิมล คุ้มวงษ์
เด็กหญิงนภัสสร แก้วแสง
เด็กหญิงตะวัน ยุทธกิจเสวี
|
รางวัลเหรียญทอง การบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก
|
สพฐ.
|
เด็กหญิงเปมิกา แก้วไพรชัฎ
เด็กหญิงสาธินี สกุลมี
เด็กหญิงจณิสตา พรมอ่อน
เด็กหญิงพิชญาพรมอ่อน
เด็กหญิงธาศิณี คล้ายโต
เด็กหญิงสานันท์ มาเทศ
|
รางวัลเหรียญทองแดง การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนบกพร่องทางการเรียนรู้ ป. ๑-๖
|
สพฐ.
|
|
รางวัลระดับภาค (ภาคเหนือ)
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ ๖๓
|
|
เด็กหญิงนริศรา อ่ำทิม
|
รางวัลเหรียญทอง แข่งขันเดี่ยวดนตรีไทย ระนาดทุ้ม
|
สพฐ.
|
เด็กหญิงสิรินดา วนิชไพบูลย์
|
รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันเดี่ยวดนตรีไทย ขิม ๗ หย่อง
|
สพฐ.
|
เด็กชายฐาปกรณ์ อู่สงค์
เด็กชายณัฐพงศ์ ผลพิบูลย์
เด็กชายจิรเดช พรมอ่อน
|
รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป. ๑-๖
|
สพฐ.
|
เด็กชายวัชรชัย บุญเอก
เด็กชายปองภพ พุกทอง
|
รางวัลเหรียญเงิน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ระดับ ป.๔-๖
|
สพฐ.
|
|
รางวัลระดับภาค (ภาคเหนือ)
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ ๖๓
ประเภทนักเรียนบกพร่องทางการเรียนรู้
|
|
เด็กหญิงศุภานัน งามนนท์
เด็กหญิงลัคณา แตงโพธิ์
เด็กหญิงกิติญา ใจชอบ
เด็กหญิงณัฐชา โสโป
เด็กหญิงมธุรดา พิชัยทอง
เด็กหญิงชรินดา นาครัตน์
เด็กหญิงพัณณิตา โพธิ์ทอง
|
รางวัลเหรียญทองการแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ชั้น ป. ๑- ๖
รางวัลเหรียญทองการแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ชั้น ป. ๑- ๖
|
สพฐ.
สพฐ.
|
เด็กหญิงสุทธาสินี เอี่ยมชม
เด็กหญิงสุพัตร ช่อลำ
เด็กชายธนภัทร คงชาตรี
|
รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง บายศรีปากชาม
|
สพฐ.
|
เด็กหญิงสุริยรัตน์ เพ็งนุ่ม
เด็กหญิงลดาทิพย์ ใจชอบ
เด็กหญิงชญาดา บุตระ
|
รางวัลเหรียญทอง การร้อยมาลัยดอกไม้สด
|
สพฐ.
|
เด็กหญิงสุธาสินี แก้วไพชัฎ
เด็กหญิงจันทร์สุรัตน์ ใจอดทน
เด็กหญิงอภิชญา สาดจุ้ย
เด็กหญิงโชติกา ครองสิน
เด็กหญิงรจนา ช้อยสูงเนิน
เด็กหญิงธนัชพร พุฒหอม
เด็กหญิงณีรนุช มะโนสา
|
รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันเต้นแอโรบิค
|
สพฐ.
|
เด็กชายสุนทร แวงวรรณ
เด็กชายสิทธา สังสิทธิ์
เด็กชายจิรวัฒน์ ลาพรม
|
รางวัลเหรียญทอง การแข่งขันประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้
|
สพฐ.
|
|
|
|